Cùng diễn đàn Exciter Đắk Nông Club48 vui đón Lễ hội Halloween offline 28/10/2012

Exciter CLub48 Forum

Diễn đàn Exciter Đắk Nông Club48 kết nối mọi đam mê.

dsffffffffffffffffffffXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sat Nov 03, 2012 8:17 pm #1
dsffffffffffffffffffff Bgavatar_06
dsffffffffffffffffffff Bgavatar_01dsffffffffffffffffffff Bgavatar_02_newsdsffffffffffffffffffff Bgavatar_03
dsffffffffffffffffffff Bgavatar_04_newdsffffffffffffffffffff Bgavatar_06_news
dsffffffffffffffffffff Bgavatar_07dsffffffffffffffffffff Bgavatar_08_newsdsffffffffffffffffffff Bgavatar_09
[Thành viên] - Admin - Admin
Thông tin cá nhân Admin:
dsffffffffffffffffffff Vide

Bài gửiTiêu đề: dsffffffffffffffffffff
Loading
https://daknong48.forumvi.com

Tiêu đề: dsffffffffffffffffffff

@Rosy: chẳng vô can gì cả, bạn có biết ngày nào tôi cũng vào rum không? Vào không chỉ 1 lần, vào 2 lần, tôi muốn post bài, nhưng cứ nghĩ đến việc không ai vô thì lại không thể. Nếu bạn cảm thấy quá áp lực với việc thi cử và thời gian onl vô cùng ít, thì trước khi lập forum nên suy nghĩ kĩ đi. Bạn nói tôi quy nạp tội lỗi vô tội vạ? Thật vớ vẩn, tôi đã thẳng thắn nhận xét, bạn đùng đùng nổi giận. Giờ mới thấy, bạn chỉ lo cho bản thân mình, khi người khác nói bạn, thì bạn lại nổi giận lại với người ta. Mà đọc xong, bạn cũng đừng có nói tôi cũng chỉ biết nói người khác, tôi phải rất bình tĩnh mới như thế được. Bạn nghĩ sao cũng được. Nói chung, ngay từ đầu, có vẻ như tôi luôn gây ra rắc rối.
Thôi được rồi, tôi xin lỗi Rosy. Sẽ cố gắng nghĩ kỹ những gì bạn nói, và sẽ xem lại bản thân mình.

Tài sản của Admin

dsffffffffffffffffffff

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.